linkfc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

linkfc

Đội bóng linkfc

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hoangthang

Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi Empty
Bài gửiTiêu đề: Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi   Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi I_icon_minitimeTue Oct 12, 2010 12:34 am

11h thứ 3 ngày 12-10-2010 tức trưa nay, tại nhà hàng bia tươi Cientos 107 Nguyễn Phong Sắc diễn ra đám cưới của Trung "báo" - tiền vệ cánh phải của độ bóng chúng ta.
Hic, đây có lẽ là bữa tiễn luôn, coi như anh em mất thêm 1 chú, chưa cưới còn lâu lâu mới thấy mặt, cưới xong gach ngói suốt ngày có đá mắt. Thôi đành anh em đến tiễn biệt tiền vệ Trugn "báo"

Kính mong anh em đội mình có mặt làm mâm nhậu cho máu, coi như là liên hoan đội bóng. ka ka
huytx
Admin
huytx

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi   Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi I_icon_minitimeTue Oct 12, 2010 9:00 am

Ờ, thế mà hay. Lại có mâm nhậu luôn. A E cố gắng ra đủ nhé.

Mẹ nó, hô hào như đi đá bóng. Thói quen rồi. Mệt quá. Razz
https://linkfc.forumvi.com
anduong

anduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi   Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi I_icon_minitimeWed Oct 13, 2010 11:48 am

Mẹ, e ko biết a Trung là a nào? Lại còn biết tin muộn, ko thì e qua ăn ké tý (đội bóng cũ - chắc ko mất tiển) study
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi   Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi I_icon_minitime

Sự Kiệ đặc biệt của Link FC vào trưa nay. ko đi mất quyền lợi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bình luận trận đấu ngày 17/11/10
» Bài báo viết về đội bóng Link FC - trời lạ quá: Khánh Trắng