linkfc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

linkfc

Đội bóng linkfc

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
anduong

anduong

AE ơi, đội hình tuần này thế nào???????????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????   AE ơi, đội hình tuần này thế nào???????????????? I_icon_minitimeWed Oct 13, 2010 11:56 am

[b]Kinh thưa AE, xin hỏi đội hình tuần này ra sao? AE chú ý vì chắc đội thua mình 4 -2 tuần trước chắc chắn sẽ quyết tâm báo thù, Kính mong AE ra đông như tuần trước cho nó máu, và chiến đấu lại đội bạn afro drunken
Hai là lâu rồi không thấy e HẢI đi đá, ko biết cậu ấy ra sao? Lần cuối cùng ra sân, tinh thân e ấy ko đc tốt lắm. AE nào biết thì thông báo, lôi kéo HẢI quay lại với đội bóng, ĐỪNG ĐỂ CẬU ẤY SA NGÃ lol!
HẢI ƠI, QUAY VỀ ĐI EM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
huytx
Admin
huytx

Bài gửiTiêu đề: Re: AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????   AE ơi, đội hình tuần này thế nào???????????????? I_icon_minitimeWed Oct 13, 2010 12:57 pm

Nói chung là đội hình vẫn bình thường như nghiện lên phường thôi.

Chả có j khác.
https://linkfc.forumvi.com
Subrogation Nguyen

Subrogation Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????   AE ơi, đội hình tuần này thế nào???????????????? I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 9:37 pm

Các vị trí khác thì không nói. Riêng vị trí thủ môn thì có thể giao cho anh Huy vì như thế mới cân. Đội mình mà đang dẫn thì đội bạn sẽ còn có nhiều cơ hội gỡ gạc với những tình huống sút sệt nhẹ hều về đúng chỗ thủ môn, và rất có thể bóng lại từ từ lăn vào lưới như trận tuần trước. Ôi em hâm mộ anh Huy quá 33
huytx
Admin
huytx

Bài gửiTiêu đề: Re: AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????   AE ơi, đội hình tuần này thế nào???????????????? I_icon_minitimeFri Oct 15, 2010 8:45 am

Cuộc đời sự nghiệp thi đấu toàn ở đỉnh cao, tuy nhiên cũng phải có lúc mắc sai lầm chứ.

Với lại lúc đấy thực sự là A thương cho đội bạn. Già rồi mà vẫn ra sân để bọn trẻ nó vần nên mới thả cho một quả.

11 11 10
https://linkfc.forumvi.com
Subrogation Nguyen

Subrogation Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????   AE ơi, đội hình tuần này thế nào???????????????? I_icon_minitimeSat Oct 16, 2010 7:01 pm

Tối chủ nhật tuần này gặp bọn chơi nhạc đám ma ở bệnh viện thì em xin 1 suất nghỉ nhé vì có việc bận. Vả lại cho 1 phát vỡ cả mặt là chân cũng chưa khỏi, cũng ko đá đấm gì được 15

Anh em đâu, lĩnh chỉ 9
anduong

anduong

Bài gửiTiêu đề: Re: AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????   AE ơi, đội hình tuần này thế nào???????????????? I_icon_minitimeSat Oct 16, 2010 7:10 pm

Đề nghị AE góp ý thẳng thắn, ko đá xoáy a Huy thế. Đội mình đã có thủ môn đâu, bác ấy làm vật tế thần, thế là mừng lắm rùi lol!
Chú Quyền sao lại nghỉ? Chân đau thì đi thuốc nước, chắc lại thấy mưa rét nên trốn chứ gì???Còn ai nghỉ nữa ko???????????? 3
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????   AE ơi, đội hình tuần này thế nào???????????????? I_icon_minitime

AE ơi, đội hình tuần này thế nào????????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang