linkfc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

linkfc

Đội bóng linkfc

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI

Go down 
huytx
ducbt
6 posters
Tác giảThông điệp
ducbt

TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  Empty
Bài gửiTiêu đề: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 9:56 am

Tuần này có trận nào buối tối không anh em ơi.
Tôi thứ 7 vẫn đi bình thường nhé.
huytx
Admin
huytx

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 2:25 pm

Tuần này vẫn chỉ có 1 trận sáng thứ 7 như thường lệ thôi.

Sân cỏ chưa đặt được.

Mà theo tôi sân của ông Hiên mà lâu quá thì thôi, đặt mẹ nó sân khác mà đá. Làm ăn kiểu này mất hết cả khách.

Tuần này sẽ nhờ Thế Quyền hỏi sân ngay cạnh trường Arms mới. Có thì tuần sau đá luôn.

AE cho ý kiến nhé. Đá 1h30 sân cỏ cũng phải mất 600k chứ ko ít đâu. Phải máu mới được.

12
https://linkfc.forumvi.com
hoangthang

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 3:47 pm

tối mai đặt lịch đá đê ông huy ơi, giờ đến giữa tháng 3 tôi giờ chỉ đá được buổi tối.
Huybinh

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 9:09 pm

Lâu lắm mới thấy ông thắng vào comment. Tôi lại cứ tưởng chết ở đâu rồi chứ. Ko có ông đội đá toàn hòa với thua. Đề nghị ông nhanh chóng thu xếp công việc quay lại đội gấp.
anduong

anduong

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 10:02 pm

anh Thắng tìm sân để đội đá tối đi 29
Kiểm điểm bác Thắng luôn, bác vắng suốt, ko thấy có ý kiến gì với AE cả 3
Chán vãi đái. Dạo này hàng họ thế nào??????????? 24
hoangthang

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 2:18 pm

chết thế đéo nào được, gần chết thôi
Gửi an thổ: hàng họ có bao giờ thiếu đâu, chuyển sang sx rau sạch tự ăn rồi, ăn rau mua ngoài chợ dễ thuốc trừ sâu lắm
Huybinh

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 5:22 pm

Tôi dễ tính hôm nào đá cũng được, đá thua nhiều thì mỗi tháng cũng đóng 300k là cùng, nên a e thoải mái đê, toàn ông làm nhiều tiền sao phải xoắn.
ducbt

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 6:07 pm

Ông Bình trả lời rất đúng với tinh thần anh em.
Nhưng mà không thắng trận nào cũng đéo được ông à.
Gửi Huy: Ông cứ quyết đi, đợi ông Hiên có đến mùa quýt sang năm, nói phét như rồng
Gửi chú Thắng: nhờ chú chuyển lời đến bác Hiên là bác làm ăn như cứt ấy, anh em đéo tin tưởng được bác, bác về quê chăn gà cho được việc 14
huytx
Admin
huytx

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeThu Feb 24, 2011 8:28 am

Ông Thắng làm báo chí đình đám tuyên bố giải nghệ giải gừng gì rồi cơ mà.

Thế mày nay lại quyết định trở lại? Sao nửa mùa định nổi đình nổi đám bằng báo lá cải à? Tung scandal đều à?4

Ông chén rau chén cỏ thì cứ cẩn thận, ko nó lại tung mẹ nó clip lên mạng thì ê mặt. 8

Báo với toàn thể AE có sân cỏ tối thứ 4 tuần sau. Sân ngay cạnh trường Arms mới, giờ đẹp 7h00-8h30.

AE confirm khẩn con nhà ông trương để tôi đặt sân gấp. Ai có đối tác rủ ngay và luôn nhé.

7

Được sửa bởi huytx ngày Fri Feb 25, 2011 8:20 am; sửa lần 1.
ducbt

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeThu Feb 24, 2011 1:31 pm

CONFIRM ACCORDINGLY!
Vụ này có nên mua giày đinh không ông Huy ơi!
Có j tư vấn để anh em chuẩn bị cho nò hoành tráng.
huytx
Admin
huytx

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeThu Feb 24, 2011 2:17 pm

Khuyến cáo: giày đinh và bọc ống đồng

Lý do: sân cỏ nhân tạo hơi trơn, và các đội toàn giày đinh. Nó mà xơi vào ống đồng thì tèo. 18

Tôi đã sắm 1 bộ đủ cả. Còn lại tùy AE xem là chân cẳng mình quan trọng hơn hay 200k quan trọng hơn. 10
khanhna

khanhna

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeThu Feb 24, 2011 10:50 pm

sân cỏ thứ mấy đá đây a ơi 30

máu đá sân cỏ quá chừng 31
huytx
Admin
huytx

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeFri Feb 25, 2011 8:21 am

Khánh xem lại bài trên nhé. Đọc ko kỹ mà đã comment. Phê bình chú.

A đã tô đậm để riêng mình chú đọc đấy. 10
anduong

anduong

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeFri Feb 25, 2011 12:36 pm

thứ Tư thì tôi đéo đá được rồi, chán vãi đái. E đi dạy 2 ca. Thứ 3 hoặc 5 thì ok lol!
Chắc sáng thứ 7 tuần này e ko đá được vì phải đi tập với đội bóng đá Cục. Chúc AE chiến thắng rendeer
khanhna

khanhna

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeFri Feb 25, 2011 8:33 pm

Ngày mai hứa hẹn sẽ thiếu ng tùm lum đây 1
anduong

anduong

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitimeFri Feb 25, 2011 9:53 pm

Chán vãi lúa!! 5
AE đội ta đâu rồi??????????? 24 24 29 29
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI    TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI  I_icon_minitime

TUẦN NÀY CÓ ĐÁ TỐI NÀO KHÔNG ANH EM ƠI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TỐI MAI SÂN CỎ CÓ ĐÁ KHÔNG VẬY
» Lịch thi đấu tuần từ 01/11/10 đến 07/11/10
» Lịch thi đấu tuần từ 18/10/10 đến 24/10/110
» Lịch thi đấu tuần này
» Lich thi dau tuan nay dau roi ( 25-30/10 ) ?