linkfc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

linkfc

Đội bóng linkfc

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tiếp tục chơi hay nghỉ???

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
huytx
Admin
huytx

Tiếp tục chơi hay nghỉ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiếp tục chơi hay nghỉ???   Tiếp tục chơi hay nghỉ??? I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 4:24 pm

Tuần này thì chắc chắn nghỉ rồi vì mất đối rồi nhé.

Đồng thời, thông báo toàn bộ AE là nghỉ dài hạn luôn nhé. Tôi dừng toàn bộ, ko đặt sân sau tháng 4 nữa nhé. Tiền quỹ tôi đang cầm, còn 1,6tr. Sẽ chia lại đầy đủ cho AE ko thiếu 1 xu. An tâm.

Tôi băn khoăn và suy nghĩ mãi mới viết vài dòng trên diễn đàn này. Niềm đam mê bóng đá thì đéo bao giờ hết được nhưng khổ nỗi giờ rủ đối khó quá mà nói thật với các ông đéo còn đối mà rủ nữa ấy chứ. Với lại tôi cũng đéo dám rủ đâu. Sợ lắm.

Kính chuyển các ÔNG GIANG, AN và ĐỨC tìm đối dùm AE nhé. RẤT CÁM ƠN CÁC ÔNG. Đấy là nếu vẫn muốn đá nữa.

Tôi cũng xin tạm dừng mọi hoạt động cho đội. Chỉ xin làm chân đi đá thôi. Báo danh buổi nào cũng đầy đủ. Còn việc lo cho đội nhờ các ÔNG ở trên lo giùm.

Thanks.
https://linkfc.forumvi.com
Duong chich

Tiếp tục chơi hay nghỉ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếp tục chơi hay nghỉ???   Tiếp tục chơi hay nghỉ??? I_icon_minitimeFri Apr 01, 2011 10:23 pm

Chào các bác. Theo tôi thấy thì chả ai chơi mãi mà ko nghỉ, nghỉ mãi mà không chơi quan trọng là chơi nghỉ nhịp nhàng Laughing Đội tan thì phí quá, a e còn đang rất máu đá, chỉ là cần định thần lại lối chơi thôi. ko biết nay cá tháng tư bác Huytx có giật tít lừa a e ko Very Happy

Tiếp tục chơi hay nghỉ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuần này chơi hay nghỉ đây???
» Đóng quỹ tháng 10/2010
» Lịch thi đấu tuần từ 06/12/10 đến 12/12/10